Ưu – nhược điểm của song thủ lô

• Song thủ lô là gì? Song thủ lô là một trong các hình thức đánh lô đề đang được hầu hết anh em trong giới lô đề ưa thích, bởi xác suất thắng thường cao hơn. Tuy nhiên, có những người mới chơi thì thuật ngữ này còn khá mới mẻ. Hãy Phân tích Song thủ lô là gì trong bài viết dưới đây từ lô đề Thabet.

không những thế bạn mang thể tham khảo trang đánh lô đề online uy tín tại đây : trang web đánh lô đề uy tín

Song thủ lô là gì?
    Hiểu 1 phương pháp đơn giản, song thủ lô là hai con lô. Nếu 1 trong hai con lô này cùng xuất hiện trong một ngày bạn sẽ là người trúng và mang lãi. Nếu kết quả ko xuất hiện cả 2 con thì bạn sẽ là người thu và mất hết số tiền cược.

không giống với bí quyết chơi lô xiên là cần phải xuất hiện song song cả hai con trong kết quả. Cách thức chơi song thủ lô chỉ cần một trong hai con bạn chọn về là bạn sẽ thắng và mang lãi.

Song thủ lô cũng khác với bạch thủ lô bởi tính chất an toàn hơn lúc chơi bạch tiên chỉ chọn một con độc nhất vô nhị.

Ưu – nhược điểm của song thủ lô
    ưu thế của song thủ lô
    Tính an toàn cao: Sẽ có dịp thắng cao hơn bạch thủ, đó cũng là tính an toàn được phát triển hơn. Khi chơi song thủ lô bạn được chọn hai con lô, đa phần người chơi chọn một con và chơi lộn, tương tự rất an toàn và không lo ngại chuyện đề về lộn. Đối sở hữu chơi bạc thủ bạn chỉ có thể chọn 1 con mà thôi.

Hiệu quả cao hơn: lúc đánh 1 con lô bạn bị trượt, bạn mất, nếu trúng bạn được lãi. Lúc đánh song thủ lô bạn chọn 2 con, trúng một con bạn vẫn mang lãi. Vậy nên hiệu quả của song thủ rõ ràng cao hơn những hình thức khác.

không cần vốn nhiều: không cần lượng vốn quá phổ thông khi mới chơi, thêm vào đó tính an toàn lại cao hơn những hình thức khác.

Nhược điểm của song thủ lô
    Đâu chỉ mang thế mạnh, song thủ lô cũng mang những nhược điểm mà có nhẽ bạn chưa biết đến.

với trường hợp bạn soi cầu đúng thì tất nhiên bạn được 100% nhưng giả dụ soi cầu sai thì nó chỉ làm bạn mất thêm tiền mà thôi.

lúc đã sở hữu số chuẩn nhưng vẫn muốn chơi lộn, bọc lót thì số tiền được lại phải chia ra 2 con lô. Như vậy hiệu quả giảm xuống.

khái quát, về cơ bản song thủ lô cũng là một cách thức đánh lô đề khá hiệu quả. Anh chị em hoàn toàn có thể ứng dụng lối chơi này cho mình để tham dự vào chơi lô đề.

Song thủ lô ăn bao nhiêu?
    khi chơi song thủ lô chắc hẳn người chơi đều để ý song thủ lô ăn bao nhiêu? Tất nhiên giả dụ bạn về được cả hai con song thủ lô như mình chơi thì sẽ nâng cao gấp đôi số tiền thưởng lên. Hoặc ko chỉ cần về một con lô cũng đã với lãi.

Sau ấy, ứng dụng vào phương pháp tính điểm lô để suy ra số tiền mình có được.

nếu như trúng 1 điểm lô bỏ ra 23.000 đồng -> thu về được 80.000. Tỷ lệ ăn thưởng khoảng một ăn 4.

nếu như trúng hơn 1 nháy, nghĩa là 1 con lô đấy có thể xuất hiện hai,3 hay 4 lần trong cùng bảng kết quả xổ số. Ví dụ: 2 nháy về bạn bỏ ra 23.000 cho 1 điểm lô thì suy ra là 2×80.000=160.000, 3 nháy là 3×80.000=240.000…

Chú ý: có thể mỗi một nơi hay mỗi nhà mẫu sẽ lại mang tỷ lệ ăn chia khác nhau nên hãy Đánh giá trước khi chơi.

đặc trưng là hình thức chơi lô đề online cần phải chọn lọc nhà loại uy tín để bảo đảm các vấn đề can hệ đến lợi quyền của mình.

Anh em nên xem thêm cách thức vào tiền nuôi lô sườn hai 3 5 7 ngày của Thabet để tăng hiệu quả nhé.

Bạn với thể tham khảo thêm Soi cầu XSMT – Dự đoán bạch thủ lô miền Trung – Giờ vàng chốt số ngày 30/08/2021

bí quyết bắt song thủ lô chuẩn
    cách thức đánh song thủ lô tương đối đơn giản, bạn chỉ cần chọn lựa 2 Thống kê với hai chữ số theo ý muốn, nó có thể là hai số không phù hợp, hoặc hai số lộn nhau. Việc chọn hai số lại có thể dựa theo rộng rãi nguyên tố như tháng ngày năm sinh, biển số xe, ngày, thứ hay bất cứ thứ gì có thể cho bạn các Thống kê.

bây giờ, phổ thông người lại thích dồn tiền chơi một con lô người ta gọi là bạch thủ. Bạch thủ là việc bạn chơi một con lô và dồn hết tiền vào con đấy. Giả dụ trúng thì lời phổ biến nhưng nếu thua bạn cũng mất kha tương đối tiền.

Muốn bắt được song thủ lô chắc ăn nhất bạn sở hữu thể tham khảo những bí quyết sau:

đầu tiên, bạn cần tìm kết quả giải để soi cầu song thủ lô. Sau khi đã soi cầu bạn lấy kết quả thứ nhất của giải thứ hai và kết quả thứ nhất của giải thứ 3 tạo thành cầu.

Tiếp theo ấy ghép lại thành con lô, con lô này được ghép từ hai giải tạo thành hai số, bạn sở hữu thể chọn đánh lộn để làm 2 con song thủ lô.

Việc chơi lô lộn cũng cần tính toán tỷ mỉ. Ví như ở trên bạn đã chọn được 2 số thì bạn sở hữu thể đánh lô lộn.

Việc nuôi lô là lúc bạn tậu được con muốn đánh. Cách nuôi lô song thủ thông dụng nhất là nuôi song thủ lô khung hai ngày và 3 ngày.

Kinh nghiệm bắt song thủ lô cực xác thực
    các lô thủ đều mang cho mình một bí kíp và chiến thuật riêng để chơi song thủ lô. Ngoài ra, ko cần là cao thủ, bạn chỉ cần vận dụng các kinh nghiệm lô đề dưới đây là đã có tỉ lệ thắng lợi rất cao rồi.

Bắt song thủ lô theo cách thức bạc nhớ
    Chơi song thủ lô theo cách bạc nhớ là một trong các cách được dùng rộng rãi và hiệu quả nhất. Hình thức chơi bạc nhớ cũng là 1 hình thức còn đó trong phổ quát thập kỷ.

khi chơi song thủ lô theo cách thức bạc nhớ, người chơi sẽ dựa vào bảng kết quả xổ số ngày hôm trước. Trong khoảng đấy đưa ra các con lô chuẩn cho ngày hôm sau. Để bắt con lô này, người chơi với thể dựa vào những dấu hiệu như lô kép, lô câm tình đầu, lô phổ quát nháy, lô gan,….

Bắt song thủ lô ở thabet theo tổng đề giải đặc biệt
    lúc ứng dụng bí quyết bắt song thủ lô theo tổng đề giải đặc thù, người chơi sẽ cộng phần lớn những số của giải đặc biệt tới lúc nào còn lại hai chữ số.

tỉ dụ ngày 29/8/2021 giải đặc biệt về số 67456. Tổng những Thống kê này sau khi cùng đa số lại với nhau là 28. Bạn hãy đánh cặp 28-82 cho ngày hôm sau, xác suất trúng rất to.

bên cạnh đó, nếu muốn thì người chơi có thể chọn 1 Con số để đánh bạch thủ lô để nâng cao số tiền lãi cho mình.

Bắt song thủ lô theo số đầu của giải đặc biệt
    khi áp dụng cách thức này, người chơi cần Nhìn vào đến số đầu của giải đặc biệt. Sau ấy tậu hồ hết các Báo cáo mà tổng của nó bằng với số đầu của giải đấy. Bạn sẽ được một dãy số tương đối đẹp. Chọn 2 trong số dãy số này để nuôi khung trong vòng 3 ngày để gia tăng khả năng trúng lớn cho mình. Bí quyết này đặc thù phù hợp cho cách thức chơi đánh lô miền Trung và miền Nam.

tỉ dụ, giải đặc thù ngày 29/8/2021 về là 62349. Bạn sẽ lấy số trước hết của giải đặc trưng này là 6. Tìm rất nhiều các Thống kê mang hai chữ số cộng lại khiến sao sở hữu tổng bằng 6. Ta sở hữu dãy số sau: 15, 51, 24, 42, 33. Bạn chọn 2 con lô nào thấy ý hợp tâm đầu và mang khả năng về nhất rồi nuôi trong 3 ngày. Trong công đoạn nuôi, hãy cân nhắc để vào tiền 1 cách thức hợp lý nhất.

Bắt song thủ lô theo số đầu của giải đặc thù giúp bạn mua được những Thống kê đẹp.

Đánh song thủ lô theo bí quyết quả trám
    bí quyết này được Nhận định là với hiệu quả tương đối cao nên rất được ưa chuộng trong cùng đồng chơi lô đề. Khi bắt song thủ lô theo hình quả trám, bạn hãy sắp xếp những giải theo hàng dọc. Khi thấy những giải có 4 số khác nhau ở 4 góc gồm ab, aba và ba thì đây là dấu hiệu lô về. Anh em nên nắm bắt ngay cặp ba và ab để đánh song thủ lô vào ngày hôm sau.

thí dụ trong bảng kết quả xổ số mang 5 và 6 gồm

75893

58239

62397

Người chơi chỉ cần chọn ra song thủ lô gồm 75 và 97 nuôi trong 3 ngày. Xác suất về cặp lô này tương đối cao. Còn nếu như sau 3 ngày hai con lô này vẫn không về thì bạn mang thể bỏ con lô đi và chơi lại.

Nuôi song thủ lô sườn hai, 3, 5, 7 ngày đỉnh cao
    thời kì nuôi lô sườn hai,3,5,7 ngày tuỳ thuộc theo phương pháp chơi của bạn.

Cần vào tiền nuôi khung chuẩn để với hiệu quả cao nhất.

Anh em tham khảo lô khung là gì nhé. Những tỷ lệ chuẩn để nuôi lô khung nhé.

5 bước bắt song thủ lô kiếm tiền triệu tại nhà dòng Thabet
    Bước 1: Vốn

chắc chắn là cần và tùy thuộc vào cách chơi của mỗi người thì chúng ta cần số tiền khởi điểm nhất thiết.

Đánh STL cần nhiều vốn hơn độc thủ nhưng nếu như ko quá dư nhái về tài chính thì chúng ta nên đánh ở các mức tiền tốt nhất.

Bước 2: Chiến thuật

Đánh nuôi hay chơi ngày hiệu quả hơn? Cả 2 cách đều mang ưu và nhược điểm khác nhau. Nhìn chung chơi nuôi STL khuông 2 ngày, 3 ngày sẽ tăng xác suất trúng số hơn.

Điểm hạn chế duy nhất chính là Anh chị em cần với vốn thật tốt.

Bước 3: Kế hoạch vào tiền

Dựa vào số tiền hiện có và cách thức chơi thì việc lập bảng vào tiền là tối quan trọng.

Bước 4: Tâm lý

yếu tố này không thể xem thường, nhất là mang những Các bạn chơi nuôi sườn.

nếu đã tính toán kỹ lưỡng thì nên chơi đúng theo các gì đã lên kế hoạch.

Sự ngẫu hứng dễ sẽ khiến chúng ta khó bình tình và kiểm soát được cuộc chơi của mình. Kết quả là thua lỗ, chán nản.

Bước 5: Chiến

Kết luận
    Song thủ lô là một trong những cách đánh lô tương đối thông dụng. Nhưng để thắng lợi đòi hỏi người chơi phải có các kinh nghiệm chuyên sâu. Đừng quên học hỏi và tích lũy phổ thông kinh nghiệm đánh lô để sở hữu về thắng lợi cho mình.

Log in to reply